35 Các câu trả lời

ไข่ กล้วยน้ำว้า น้ำเต้าหู้ ( ทานทุกวันเลยค่ะ ทานแบบคูณ 2 รับรองขึ้นแน่ๆ ค่ะ )

Super Mum

เน้นทานอาหารจำพวกโปรตีน เนื้อ นม ไข่ น้ำนมถั่วเหลือง และกล้วยน้ำว้าค่ะ

บ้านนี้31weekนน.2,000กรัมไปแล้วจ้าจนหมอยอกว่าใหญ่มากจะคลอดลำบากน่ะคุณแม่

บ้านนี้29+4week หนัก1,661กรัม แม่เน้นทานไข่+นม+น้ำเต้าหู้+กล้วยน้ำว้า ค่ะ

บ้านนี้33week นน.ลูก 1790 กรัม คุณหมอบอกอยู่ในเกณฑ์มาตรฐาน ปกติดีค่ะ

ท้อง37w+4dกินนมที่มีแคลเซียมเยอะๆค่ะ จะดีต่อคุณแม่และลูกคะ

เน้นนมถั่วเหลือง ไข่ เนื้อสัตว์ค่ะ ไข่วันละ2-3ฟองเลยนะคะ

บ้านนี้30วีค ซาวด์มาเมื่อวาน ได้แค่1,300เองค่ะ 😭😭😭

แม่บ้านนี้ตอนไปตรวล่าสุด34+5สัปดาห์ฝาดไป2,908เลย

โห้หนักไปอีกเลยแม่

เราทานไข่ต้มวันละ2-3ฟอง แล้วก็น้ำเต้าหู้ค่ะ