10 Các câu trả lời

บ้านนี้ยังไม่รุ้น้ำหนักน้องเลยคะเพราะหมอไม่เคยซาวด์ให้ดูกะถามแค่ว่าลูกดิ้นไหมแค่นั้นกับยาเหลือไหมไม่เคยเห็นภาพลูกเลยถามแค่คำสองคำก็ให้กลับบ้าน

ในแผ่นซาวด์มีน้ำหนักบอกอยู่นะคะแม่

ไม่น้อยค่ะเกินเกณไปเเล้ว ในแอบก็บอกน้ำหนักตามอายุครรภ์อยู่นะคะ ลองเปิดอ่านดูค่ะ หน้าที่บอกอายุครรภ์จะบอกน้ำหนักลูก

33 w 2600 กรัมแม่ไม่ชอบกินนม กินวันละกล่อง แต่ชอบกินข้าวกับไข่ตอนเช้าทุกเช้าเลยค่ะ แล้วก็พวกผลไม้

เรา32w2d 1700เอง หมอบอกน้องตามเกณฑ์นะคะ ปกติ29w ต้องประมาณ1100-1200ค่ะ ถือว่า นน ดีค่ะแม่

Super Mum

เน้นทานอาหารจำพวกโปรตีน เนื้อ นม ไข่ น้ำนมถั่วเหลือง และกล้วยน้ำว้าค่ะ

Super Mum

ไข่ต้มสัก 2-3 ฟอง ไข่ขาว กล้วย โปรตีน ทานให้ครบ 5 หมู่ค่ะ

ไม่น้อยนะคะ เกินเกณฑ์ด้วยคะแม่

ไม่น้อยนะคะ เรา30w 1400ตามเกณฑ์ค่ะ

ได้ค่ะม่น้อย

TapFluencer

ไม่น้อยนะคะ☺️

Câu hỏi liên quan