109 Các câu trả lời

สู้ๆนะค่ะเราก็เป็นคุณแม่เลี้ยงเดี่ยวเหมือนกันพ่อน้องเกิดอุบัติเหตุตอนท้องได้สามเดือนตอนนี้โตเป็นหนุ่มแล้ว

สู้ๆนะคะแม่ เดี๋ยวมันก็ผ่านไปรอเจอหน้าตัวเล็กก็หายเหนื่อยแล้วค่ะ ตอนนี้สู้ๆเพื่อตัวเล็กก่อนนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ ❤️

ไม่มีพ่อเลยยังดีกว่า มีพ่อแต่เหมือนไม่มีนะคะ ลำบากกายลำบากใจ ทางนี้ได้แต่อดทน เพราะไม่มีที่ไปคะ .. สู้สู้นะคะ

สู้ๆคะ นี้ก็ท้องไม่มีพ่อ มีเพื่อนร่วมชะตาเยอะมากๆๆเลย จริงไหมคะ สุดท้ายแล้วเราทุกคนต้องผ่านมันไปให้ได้คะ

เมื่อเราเปนแม่คนความอดทนก้อจะมาโดยอัติโนมัติค่ะมันคือสันชาตยานของความเปนแม่ค่ะ ม่มีเค้าเราก้ออยุ่ได้ค่ะ

บ้านนี้ก็กำลังเช่นกันค่ะ คุณแม่ต้องสู้นะคะ เป็นกำลังใจให้นะ กำลังใจสำคัญที่สุด เราต้องผ่านมันไปให้ได้ ❤️

สู้ๆนะคะคุณแม่ แม่เข้าใจว่าแม่ต้องเหงามากแน่ๆ แต่อยากให้แม่มองด้านดีๆไว้นะคะ อดทนเพื่อลูกค่ะ✌🏻✌🏻✌🏻

กอดๆนะคะ​ นี่ขนาดท้องแต่พ่อทำงานไม่มีเวลาตลอดยังน้อยใจเครียดวิตตกกังวลเลย​ คุณแม่สู้ๆนะคะ

อย่าคิดมากนะคะคุณแม่ ลูกคือสิ่งมีชีวิตที่มหัศจรรย์ ลูกจะมาเติมเต็มชีวิตของเราค่ะสู้ๆ✌✌✌

สุ้ๆนะคะแม่ก็เคยผ่านจุดนี้แล้วคะเริ่มทำใจได้ได้บ้างคะ​ บ้านนี้พ่อน้องเสียชีวิตกระทันคะ

Câu hỏi liên quan