14 Các câu trả lời

เป็นค่ะ เป็นตอนเริ่ม7เดือนเกือบ8เดือน แล้วตอนนี้9เดือนคือดำเป็นปื้ดๆที่คอ รักแร้ ขา ขัดยังไงก็ไม่ออกตอนแรกนึกว่าขี้ไคลแต่ไม่ใช่ค่ะ มันเป็นเพราะฮอร์โมนคนท้อง เม็ดสีเมลานินมันเข้มขึ้นค่ะ พอคลอดจะจางลงเองค่ะ

สู้ๆค่ะตัวเองไม่ต้องคิดมาก เดี๋ยวมันก็หายหลังคลอดค่อยหาครีมมาทาก็ได้ค่ะ คนบางคนเค้าไม่เข้าใจก็ปล่อยเค้าไปค่ะ

TapFluencer

เป็นเหมือนกันค่ะแม่ลองใช้ศิริราชซอฟแคร์ดูนะคะใช้คู่กับมอยเจอร์ไรเซอร์ของอะไรก็ได้ค่ะบ้านทาทุกวันแค่2อาทิตย์ก็หายแล้ว

เป็นค่ะแม่ คอดำมากกกกก เป็นปื้ดๆเลย พึ่งมาเป็นตอน 8 เดือนเหมือนกันค่ะแง 🥹

สู้ๆค่ะแม่ ใกล้แล้วววน่าจะคลอดพร้อมๆกัน แค่เห็นหน้าน้องก็คุ้มแย้ว ไม่ต้องสนใจน้า🫶🏼💗

บ้านนี้ยังไม่มีอะไรค่ะมีเเค่สิวขึ้นนิดหน่อยเเล้วก็นํ้าหนักขึ้น 33วิ6วัน

บ้านนี้ขึ้นเป็นปื้นๆเลยค่ะ ทั้งคอทั้งแคมจิ๊มิ๊และจั๊กแร้ค่ะ บางทีจั๊กแร้จะมีกลิ่นออกนิดๆด้วยทั้งๆที่ผ่านมาไม่เคยมีกลิ่นค่ะ

เป็นปกติของคนท้องแก่ค่ะ พอคลอดเสร็จพวกรอยดำจะค่อยๆหายไปเองค่ะ

อย่าไปสนใจค่ะแม่ ✌🏻

เป็นอยู่ค่ะ ขัดก็ไม่ออก เหมือนเราดูสกปรกมากๆ ผิวก็คล้ำขึ้น 😖

ใช่ค่ะตรงไหนเป็นซอก ดำหมดเลยค่ะยิ่งจั๊กแร้ไม่ต้องพูดถึงบางทีมีกลิ่นออกมานิดๆด้วยค่ะจากปกติไม่เคยเป็นไม่เคยมีคนบางคนเขาทักว่าเราสกปกเลยค่ะ😓😓

เป็นค่ะทั้งคอทั้งขาหนีบหน้าโทรมสิวผดขึ้นจากคนไม่เคยมีสิว

ใช่ค่ะแต่แม่บ้านนี้ดีอย่างนึงตรงสิวไม่ขึ้นค่ะแต่น่ากับใสขึ้นแทนแต่ผิดกายดูหมองคล้ำค่ะ😓

เป็นเหมือนกันค่ะ รักเเร้ดำ มีกระเม็ดเล็กๆขึ้นตามลำคอ 34w2d

ใช่ค่ะจนไม่กล้าออกไปไหนเลยพอออกก็ไม่กล้ามัดผมขึ้นกลัวคนทักเยอะมองเยอะแล้วเขาจะว่าเราสกปกค่ะ

เป็นเหมือนกันคะ ดูเหมือนเราอาบน้ำไม่สะอาดเลยคะ😅😅

ใช่ค่ะ บางคนก็ทักว่าเราไม่สะอาดไม่อาบน้ำ จนตอนนี้ไม่กล้ามัดผมเลยค่ะ

บ้านนี้คอก็ดำจั๊กแรก็ดำตั้งแต่แรกๆเลยค่ะ

บ้านนี้เริ่มเป็นตอน 7เดือน พอ 8เดือนเห็นชัดขึ้นมากค่ะ

Câu hỏi liên quan