13 Các câu trả lời

ของเรา17วีคก็ยังเงียบอยู่ค่ะ คุณหมอบอกว่าประมาณ18-20วีค จะเริ่มรู้สึกคะ

บ้านนี้15วิคคะตอนนี้แต่รู้สึกว่าน้องตอดเบาๆบางเวลาโดยเฉพาะเวลาหิว

Super Mum

ขึ้นอยู่กับผนังหน้าท้องของแต่ละคนค่ะ บ้านนี้รู้สึกดิ้นตอน 20 วีคค่ะ

บ้านนี้17+6 มีบ้างนานๆทีค่ะ เหมือนจะรู้สึกนิดเดียวตอนกลางคืน

เรารู้สึกตั้งแต่12-13วีคแล้วค่ะตอดเก่งมากกกพอ17วีคนานๆที

บ้านนี้ก็เงียบกริบเลยค่ะ ไม่รู้สึกอะไรเลย

Super Mum

บ้านนี้ท้องแรก 17w ยังไม่รู้สึกเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ 19 วีค รู้สึกแค่นานๆทีจะตอดทีค่ะ☺️

บ้านนี้19สัปดาห์แล้วยังไม่ดิ้นเลยคะ♥️☺️

17+6ยังไม่รุ้สึกดิ้นเลยค่ะ กลุ้มจัง

Câu hỏi liên quan