12 Các câu trả lời

แต่ทำไมบ้านนี้ท้องแรก ตอนนี้ท้องได้เดือนกว่าจะ2เดือน ท้องออกแล้ว งงมาก ขนาดท้องแรกนะคะแม่ สงสัยบำรุงเยอะเกินกินผัก+นม+ผลไม้ กินแต่ของที่มีประโยชน์ แต่แม่น้ำหนักไม่ขึ้นนะคะ แต่ท้องเริ่มออกแล้ว

TapFluencer

ตอนท้องแรกบ้านนี้อุ้มท้อง6เดือนยังไปเที่ยวร้านเหล้ากับเพื่อนอยุ่เลยค่ะ เพราะไม่มีคนดูออกเพราะท้องเล็กมาก จนหลัง6เดือนก็ใหญ่ขึ้นเรื่อยๆเลย

ไม่แปลกนะคะ ทางนี้จะ4เดือนละ ท้องยังปกติ หรือเพราะเป็นคนมีพุงหมาน้อยด้วยอยุ่แล้วก้ไม่รู้

บ้านนี้ออกตั้งเเต่ยังไม่3เดือนเลยค่ะตอนนี้จะ4เดือนเเล้วท้องออกเยอะมากๆ

ไม่แปลกค่ะ นี่ท้อง3 ได้จะ4เดือนแล้ว ท้องยังไม่ค่อยออกเลยค่ะ

บ้านนี้ท้อง3ท้องไม่ออกเหมือนกันมีแต่พุงนิดหน่อย555

VIP Member

บ้านนี้ท้อง2 ท้องได้3เดือนแล้ว ทัองยังไม่ออกเลยค่ะ

บ้านนี้15วีคออกแร้วคะ ไปไหนมาไหนคนเริ่มทักแร้วคะ

ไม่แปลกคะ บ้านนี้ก็3เดือน หน้าท้องยังไม่มีเลยคะ

บ้านนี้ท้อง2 ออกนิดเดียวเองค่ะจะ11weekแล้ว