9 Các câu trả lời

เหมือนกันค่ะแม่ พอวันที่2ไม่เจ็บเลยบ้านนี้ติดเชื้อกะเพาะปัสสวะเป็นเหตุไห้ปากมดลูกเปิด4.50 ปากมดลูกไม่เปิดเพิ่มด้วยวันนี้ได้กลับบ้านนอนรพไป2คืน3วันไห้ยาครบกับบ้านน้องไม่ยอมออกมา

ขอสอบถามหน่อยค่ะแม่ท้องแข็งถี่ทุก10นาที5นาทีเจ็บท้องด้วยแต่ปากมดลูกไม่เปิดอีกนานไหมคะปากมดลูกจะเปิดแม่ท้องแข็งถี่มา2-3วันแล้วค่ะ

ควรไปหาหมอนะค่ะ ปวดถี่มากๆแบบนี้ ท้องแรกหรือท้องสองค่ะ ปวดแต่ปากมดลุกไม่ยอมเปิดก็มีนะค่ะ เราเคยได้ผ่าค่ะปวดปากมดลูกไม่ยอมเปิด

ถ้าปวดถี่และมีอาการปวดขึ้นเรื่อยๆไปได้เลยค่ะ แต่ถ้าปวดแบบสักพักก็หายหรือพอลองเปลี่ยนท่านอนแล้วดีขึ้นอย่าเพิ่งไปค่ะ

นี้ก็ถี่คะ ปากมดลูกเปิด2เซน แต่ไม่ยอมแตกนอน รพ.1คืนตอนนี้กลับบ้านคะ🤣เพราะอีกวันเบาลง

ถ้าถี่ขนาดนี้ต้องไปหาหมอแล้วค่ะแม่

ถ้าถี่ขนาดนี้ไป รพ.เลยค่ะ

กี่วีคค่ะถ้า ปวดถี่ก็ไปรพ.ค่ะ

ค่ะ คงอาการปวดเตือน

กี่วีคค่ะ

39วีคเเล้วค่ะ ปากมดลูกยังไม่เปิดหมอให้มาดูอาการที่บ้านค่ะ

Câu hỏi liên quan