แม่ๆที่ตั้งครรภ์นอนร่วมกับน้องหมาป่าวคะ

ที่บ้านแม่ๆคนไหนเลี้ยงน้องหมาน้องแมวบ้างคะ บ้านนี้นอนกับน้องหมาทุกคืนจะเป็นอันตรายไหมคะ เคยอ่านในหนังสือเขาบอกขนหมาไม่สามารถหลุดลงไปในคอเราได้เพราะมันเส้นเล็กมากๆ ตอนนี้เครียดมากแต่หมาก็ติดคนมาก เพราะมันนอนด้วยตั้งแต่เล็กๆ

34 Các câu trả lời

บ้านนี้นอนกอดกับน้องหมาทุกคืนค่ะ ขนหมา ขนแมวไม่สามารถเข้าทางจมูกได้ค่ะ เพียงแต่เราหมั่นทำความสะอาดห้องนอน อาบน้ำน้องบ่อยๆ ก็อยู่ร่วมกันได้แล้วค่ะ