16 Các câu trả lời

2 สัปดาห์ค่ะ ถ้าผลปกติ พยาบาลจะไม่โทรแจ้งค่ะ แต่เรากังวลโทรไปถามว่าผลออกรึยัง แล้วให้คุณสาไปรับผลให้ค่ะ ไม่ได้รอจนถึงวันหมอนัด

TapFluencer

เราเจาะมาเมื่อวาน พยาบาลแจ้งว่า 3 อาทิตย์ค่ะ ส่วนตัวพึ่งตรวจ NIPT ไปวันเสาร์ที่แล้ว รอผลอยู่เหมือนกันค่ะ (ตรวจทั้งแบบธรรมดาและNIPT)

หมอโทรมาบอกหรอไปฟังผลเองค่ะ

รอลุ้นเหมือนกันค่ะ บ้านนี้ตรวจน้ำตาล. และดาวน์ ตั้งแต่ 26 ธ.ค ว่าจะโทรแจ้ง ไม่เห็นโทรมา น่าจะรอแจ้งผลวันที่นัดถัดไปเรยค่ะ

บ้านนี้ตรวจ 27 ธ.ค วันศุกร์ที่ 6 ม.ค พยาบาลโทรมาแจ้งนัดเจาะน้ำคร่ำเพิ่ม เนื่องจากเสี่ยงสูง เพราะแม่อายุเยอะด้วยค่ะ

โทษนะค่ะหมอได้บอกไหมค่ะว่าเท่าไหร่ถึงมีความเสี่ยง

Super Mum

อาทิตย์ สองอาทิตย์ ก็ทราบแล้วค่ะ ถ้าทางโรงพยาบาลไม่โทรมาบอก หมอจะบอกวันนัดตรวจครรภ์ค่ะ

ขอบคุณนะค่ะ☺️

VIP Member

บ้านนี้ก็พึ่งเจาะเลือดไปวันที่3ม.ค รอผลเหมือนกันค่ะ

สอบถามได้มั้ยคะ ราคาประมาณเท่าไรคะ รพ.รัฐเหมือนกันค่ะ

ถ้าเจาะเลือดของรัฐบาลเสีย 30 บาทค่ะถ้าตรวจน้ำคร่ำ 800ค่ะ

ของเราเจาะวันที่20เดือนแล้ว 17เดือนนี้นัดไปฟังผล

นัองมีคนเสียงมันยค่ะ

บ้านนี้3อาทิตคะ ลุ้นแทบตาย นอนไม่หลับหลายคืนเรยคะ

หืมมม🥺🥺🥺

บ้านนี้เขาจาะ7ธันวานัดอีกที16มกราคมยังไม่รุ้เลย

เราเจาะ 29 ธันวาคม นัดอีกที 2 กุมภาพันธ์ยังไม่ทาาบผลเหมือนกันเลยค่ะ....ขอให้ผ่านไปได้ด้วยดีนะค่ะ

Câu hỏi liên quan