7 Các câu trả lời

VIP Member

แม่บางท่าน 6 week ก็เจอตัวแล้วค่ะ แต่จะเล็กมากๆ ที่แน่ๆได้ยินเสียงหัวใจน้องแน่นอน 10 week ยังไงก็เจอค่ะ ได้ฟังเสียงหัวใจด้วย😊

แม่จะมีความสุขมากๆเลยเวลาได้ยิน ได้เห็น😊

10w ค่ะ ไปซาวด์เมื่อวันที่2 พค เห็นแล้วน้ำตาซึม ตื้นตันใจ เสียงหัวใจชัดเจนดีค่ะ เห็นแล้วมีความสุขมาก 🥰

เหมือนกันเลยค่ะคุณแม่ความรู้สึกเดียวกันเลยตอนเจอตัวลูก ☺️☺️

TapFluencer

9 w ก็เห็นเเล้วค่ะ ในจอจะเห็นชัดกว่านี้น้องดิ้นเก่งมาก

VIP Member

น่าจะยังไม่เป็นตัวค่ะแม่

ขอบคุณค่ะ☺️

เจอตัวเด็กแล้วค่ะ

เจอแร้วค่ะ น้ำตาคลอเบ้าเลยวินาทีเห็นตัวลูกมีความสุขมากๆเลยค่ะ

Super Mum

เห็นตัวเด็กค่ะ

เจอคะ

ความรู้สึกนี้มันวิเศษจริงๆค่ะยินดีด้วยค่ะแม่ดูแลตัวเองดีๆนะค่ะ