18 Các câu trả lời

บ้านนี้ ก็พึ่งจะมีเลือดออกวันนี้ช่วงบ่ายๆ ออกนิดนึงไม่เยอะคะ ท้องแรกคะ

7สัปดาห์ 3วัน คะแม่

VIP Member

เราออกเป็นสีชมพูอ่อนๆได้กินยากันแท้ถึง10วีคค่ะ มีเลือดออกตั้งแต่5วีค

บ้านนี้เลือดล้างหน้าลูกออกมาตอน6วีคคะ แต่ไปหาหมอก็น่าจะดีกว่า

ของเราออกเยอะเหมือนเลือดประจำเดือนกำลังจะหมดเลยคะ ตอนนั้นตกใจมาก แต่พอไปหาหมอ หมอบอกว่าเป็นเลือดล้างหน้าน้องคะ

เป็นเหมือนกันค่ะแม่ ไม่เป็นอันตรายอะไรนะคะ

34+4 วีคแล้วค่ะ

หาหมอดีกว่านะคะ คนท้องไม่ควรมีเลือดออกค่ะ

รอคิวเข้าซาวอีกสองวันค่ะ

VIP Member

ไปหาหมอมายังคะแม่

หมอนัดซาวอีกสองวันค่ะ

Super Mum

พักผ่อนเยอะๆ นะคะ

ขอบคุณจ้าแม่ ตอนนี้พยายามนอนติดเตียงลุกไปกินกับไปฉี่อย่างเดียวเลย กังวลมากจ้า😢

Super Mum

แนะนำหาหมอค่า