9 Các câu trả lời

TapFluencer

รอให้ได้สัก37วีคขึ้นไปก่อนเถอะค่ะแม่ เพื่อความปลอดภัยของน้อง ตอนนี้น้องยังไม่แข็งแรงพอค่ะ อดทนหน่อยนะคะอีกนิดเดียวแล้ว

VIP Member

35 ยังอยู่ในเกณฑ์คลอดก่อนกำหนดนะคะ ปอดน้องจะยังไม่แข็งแรงดีจร้าแม่ รอสัก 37 ดีกว่านะคะ อีกอึดใจจร้าาแม่ ✌🏻 สู้ๆคร่าา

เหมือนกัน ปวดลงไป่ถึงจิมิเรา เวลาท้องปั้นท้องแข็ง เหมือนรู้สึกว่ามะอะไรไหลออกจากช่องคลอดเรา

รอสัก38ก่อนค่ะปอดถึงจะพัฒนาอย่างเต็มที่พร้อมออกสู่ข้างนอก

35+ อายุครรภ์ยังน้อยคะ ถือว่าคลอดก่อนกำหนด เเนะนำ37+ขึ้นคะ

บ้านนี้38+3แร้วยังไม่แตกทีเมื่อใดจะแตกคะ

รอสัก37สัปดาห์ก่อนน่ะแม่

เดินค่ะแม่ เดินบ่อยๆ

Super Mum

สู้ๆ ค่ะแม่

Câu hỏi liên quan