12 Các câu trả lời

เป็นซางคืออะไร เบื่อคำนี้มาก เราไม่ชอบเด็กผมสั้น เลยปล่อยน้องผมยาวแต่ก็ตัดเป็นทรงเรียบร้อย ก็ว่าลูกเราแกนตัวเล็ก ทั้งที่ลูกเรา1ขวบ น้ำหนัก10.5โล พอป้อนข้าวกับปลาก็หาว่าจะเป็นซาง กินน้ำเย็นก็ว่าลูกจะท้องอืด กินข้าวน้ำพริกผักต้มก็ว่าลูกจะท้องเสีย แต่อิแม่หัวรั้นอ่ะค่ะ อะไรที่ห้ามทำหมด แม่แข็งแรงมีน้ำนมดี ลูกกินอิ่มปกติดีไม่เคยป่วย ถ้าไม่ฉีดวัคซีน

VIP Member

ทานได้ปกติเลยค่ะ ไม่ส่งผลเสียต่อลูก มีแค่แม่ทานมากจะอ้วนแค่นั้นค่ะ😊

บ้านนี้ทานบ่อยค่ะเกือบทุกวันแต่ทานมากจะอ้วนเอาค่ะ☺

ทานได้ปกติค่ะ งดของดิบของดองแอลกอฮอล์ค่ะ

VIP Member

กินได้ค่ะ แต่อย่ากินเยอะ พอหายอยากค่ะ

บ้านนี้กินบ่อยมากให้นมลูกเหมือนกัน

บ้านนี้ก้กินค่ะ

กินได้ปกติคะ

Super Mum

ทานได้ค่ะ

ทานได้ค่ะ

Câu hỏi liên quan