7 Các câu trả lời

บ้านนี้40+1 ยังไม่คลอดเลย แต่ไม่ได้ไปหาหมอ3อาทิตย์แล้วราเจ็บท้องค่อยเอาอีกนานกว่าจะเจ็บท้อง ทางบ้านว่าไม่ต้องไปแล้วรอเจ็บค่อยไป

บ้านนี้40+5 กระตุ้นไป2รอบ น้องยังม่ยอมออกมาเลนแม่ ปากมดลูกเปิด1เซนแต่ยังหนา เปิดตั้งแต่วันที่13 มีอาการแค่เจ็บเตือนกับมีมูกใส

เหมือนกันเลยค่ะ 40+3 โดนกระตุ้นไป3รอบ น้องเงียบกริบ ปากมดลูกเปิด2เซนแล้วแต่ไม่ค่อยเจ็บท้องไม่มีมูก😂

น่าจะมีกระตุ้นปากมดลูกด้วยค่ะ บ้านนี้พรุ่งนี้กระตุ้นรอบ2 39w ยังเงียบๆอยู่ค่ะ

ตอนท้องแรก40+5 ได้ยาเร่งค่ะ คลอดเลยไม่ถึงครึ่งชั่วโมง

เจ็บไหมค่ะ โดนยาเร่ง

เป็นกำลังใจให้นะคะ

Super Mum

สู้ๆ นะคะแม่

Super Mum

สู้ๆ

Câu hỏi liên quan