21 Các câu trả lời

บ้านนี้ก็ตรวจหาวันไข่ตกเหมือนกันค่ะแม่น่าจะมีลุ้น ขอให้สมหวังนะคะ🥰

ขอบคุณนะคะแม่ อยากสมหวังมากๆ ค่ะ เมื่อต้นปีเสียลูกไปเพราะท้องนอกมดลูก หลังจากนั้นก็พยายามมาตลอดเลยค่ะ🥹

Super Mum

รอ ปจด ขาดก่อนนะคะแล้วก็ตรวจดูใหม่ อ่านผลพายใน15นาที=ท้องค่ะ

จ้า ตอนนี้ลุ้นทุกวันเลยจ้า🥰

รออีก3-7วัน ลองตรวจใหม่นะคะ ขอแสดงความยินดีล่วงหน้าจ้า

ขอบคุณนะค๊าาา ขอให้รอบนี้ได้ท้องสมใจเลยค่ะ🥰

รออีก1อาทิตย์รึ10วันค่อยตรวจซ้ำนะค่ะสีจะเข้มขึ้นจ้า

ค่ะแม่ รออย่างมีความหวังมากๆ เลยค่ะ🥰

ตอนนี้น้องได้5เดือนแล้วค่ะครั้งแรกมองแทบไม่เห็น

ลองตรวจอีกสักอันนะคะเผือๆอาจจะชัดขึ้น

Super Mum

รออีกประมาณ 7 วัน ลองตรวจซ้ำดูนะคะ

ของเราก็จางมากค่ะตอนนี้6วีแล้วค่ะ

รออีก1อาทิตย์ตรวใหม่ค่ะสีเข้มค่ะ

ควรซื้อที่ตรวจมาหลายๆอันค่ะ 🙂

VIP Member

ขอให้ท้องเดือนนี้ค่ะ

ขอบคุณมากนะค๊า🥰🥰

Câu hỏi liên quan