19 Các câu trả lời

เหมือนกันเลยค่ะแม่ แอบน้อยใจแม่อยากเจอแน้ววว

ใช่ค่ะแม่อยากเจอหน้ามาก ไม่ยอมออกสักทีค้ะ🤣

TapFluencer

ท้อง4 38+2วีคอยากคลอดมากๆค่ะ ทำทุกวิธีแล้ว😭😭

บ้านนี้38+5แล้วค่ะ จะ39แล้วยังไม่มีวี่แววเลย

น้องอยู่ข้างในสงสัยจะสบายนะแม่เลยไม่อยากออก😭

ตามด้วยค่ะแม่อยากคลอดแล้ว38weekเงียบกริบ😂

บ้านอื่นเขาคลอดกันหมดแล้วสงสัยบ้านนี้ชอบอยู่ในท้องค่ะ🤣

เหมือนกันเลยค่ะ ไม่มีวี่เเววจะคลอดเลย

บอกน้องทุกวันให้ออกมาได้แล้วน้องไม่ยอมออกค่ะสงสัยข้างในอุ่น😭🤣

39+1 ก็เงียบมากเหมือนกันค่ะ

คุณหมอตามให้รึยังคะแม่☺️

อาจจะตามให้อาทิตย์หน้าก็ได้ค่ะแม่ อย่าเครียดเลยนะคะ

ของเรา39ยังนิ่งยุเลยค่ะ

Super Mum

สู้ๆ นะคะแม่