6 Các câu trả lời

ได้กินวิตามินเสริมไหมคะ บ้านนี้ได้งิตามินรวมจากหมอมากิน ไม่เป็นตะคริวอีกเลยค่ะ ส่วนปวดหลัง พยายามนั่งแบบมีหมอนอิงหลัง และเวลานอนเอาหมอนคีบระหว่างขา หนุนขาไว้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ บ้านนี้ได้วิตตามินสีชมพูกับเเคลเซียมสีขาว มากินค่ะแม่

เรานอนแบบเอาหมอนรองขาไว้ค่ะ ช่วยได้ แต่เราจะนอนตะแคงแล้วนน.กดสะโพกค่ะ นอนได้แปปๆก็ต้องตื่นพลิกตัว

ลองกินแอนลีนเสริมแคลเซียม กับเอาหมอนมาหนุนขาให้สูงกว่าปกติดูค่ะ

ขอบคุณแม่ๆนะคะ สำหรับคำแนะนำ จะลองดูทุกวิธีเลยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้เวลาเป็นตะคริวใจแทบขาดเป็นที2ข้างพร้อมกัน

เป็นเหมือนกันค่ะ ให้คุณพ่อนวด ยิ่งนวดยิ่งปวด

Câu hỏi liên quan