กินนมดีไหม

ตอนนี้ท้องได้เดือนกว่าแล้ว ซื้อนมมากินแต่มีคนบอกว่าลูกน้อยยังเล็กอยู่กินไปก็เปลืองปล่าวๆ จำเป็นต้องกินไหมค่ะ คุณแม่ท่านไหนกินตอนน้องได้กี่เดือนช่วยบอกหน่อย แล้วกินนมอะไรดีค่ะ

52 Các câu trả lời

เราเริ่มกินตั้งแต่ตรวจว่ามีค่ะ บำรุงไว้ดีสุด

ก้อต้องเริ่มบำรุงตั้งแต่ตอนนี้แหละค่ะคุณแม่

กินตั้งแต่รู้ว่าท้องได้8สัปดา เลยค่ะจะดี

กินเถอะค่ะ มันดีต่อสุขภาพเราและลูกน้อย

กินตั้งแต่รุ้ว่าท้องค่ะ นม กล้วย ไข่ ค่ะ

ของเราพอรู้ว่าท้องซื้อนมแอนมัมดืมเลย

ทานได้เลยคะบำรุงการเจริญเติบโตของลูก

บ้านนี้รุ้ว่าท้องก็หาซื้อมากินเลย

ดื่มตั้งแต่ท้องได้สามวีคแรกเลยค่ะ

กินนพอพอดีแล้วค่ะ. ไม่ท้องก็กินได้