9 Các câu trả lời

ของเราเพิ่งรู้ตอน18วีค5วันหมอให้ฟังเสียงหัวใจลุกเรยค่ะ ต้องถามหมอที่ฝากครรภ์น้ะ

VIP Member

เอ บ้านนี้ก็ไม่ได้ฟังนะคะ จิงๆ หมอจะตรวจดูคลื่นตอนซาวด์แล้วแจ้งมาว่าปกติ ค่ะ

แล้วแต่ที่ฝากหรือเปล่าคะ บ้านนี้คุณหมอให้ฟังทุกครั้งที่ซาวด์เลยค่ะ

แม่บ้านนิ้ตั้งครรภ์ได้17สัปดาแล้วได้ฟังเสียงหัวใจลูกแล้ว ค่ะ😊😊

ฟังครั้งแรกตอน9วีคค่ะ และหลังจากนั้นก็ฟังทุกเดือนที่นัด

VIP Member

เราได้ฟังตั้งแต่ 16 วีคค่ะ ฟังทุกครั้งที่ไป รพ. ค่ะ

บ้านนี้หมอให้ฟังทุกครั้งที่นัดเรยค่ะ

บ้านนี้12วีคจ้า ได้ฟังเสียงหัวใจลูก

ต้องถามจากหมอที่แม่ฝากแล้วล่ะค่ะ