9 Các câu trả lời

TapFluencer

ถ้าท้องแข็งไม่ทั่วท้องก็แสดงว่าน้องโก่งตัวค่ะแม่ เราเองก็เป็ยเวลานอนตะแคงน้องจะชอบยันแล้วค้างไว้ค่ะ อิแม่ก็เจ็บและจุกด้วย

35w5d ท้องแข็งบ่อยมาก เเต่เเปปๆก็หายค่ะ น้องโก่งเก่งมาก กลางคืนนอนไม่ค่อยหลับเลย ปวดฉี่บ่อยมาก ผลิกตัวปวดร้าวไปหมด

อาการเหมือนกันเรย

35w พอดีตอนนี้อาการมาครบเลยค่ะ นอนไม่หลับ จุก หายใจไม่ออก ท้องแข็ง ตะคริว มีทุกอาการที่ไม่เคยเจอเลยค่ะ ✌️✌️

น้องโกงตัวคะแม่ถ้าท้องแข็งปั้นแบบจะคลอดแม่จะปวดเอวปวดหัวหน่าวร่วมด้วยเหมือนเรากำมือแล้วคลายออกคะแค่ถี่ๆ

TapFluencer

35+6บ้านนี้ก็เป็นค่ะน้องโกงตัวนอนตะแคงก็เป็นนั่งเฉยๆก็เป็น

เป็นเหมือนกันเลยค่ะแต่ไม่ทราบเหมือนกันว่าอันตรายไหม

35w2dเป็นเหมือนกันค่ะพอขยับตัวก็หาย

Super Mum

สู้ๆ นะคะแม่

VIP Member

ตามด้วยคนคะ

Câu hỏi liên quan