9 Các câu trả lời

เป็นเหมือนบ้านนี้เลยค่ะ ท้องแรกมีอาการแปลกๆตั้งแต่ยังไม่ถึงรอบ ปจด ตรวจดูขึ้น2ขีดเลย พอท้องสอง ปจด ขาดหลายวัน มีอาการเหมือนท้องตรวจเท่าไหร่ก็ขึ้นขีดเดียวตลอด ตรวจซ้ำหลายรอบมากจนคิดว่าเราคงคิดมากไปเอง รวมๆผ่านไปเป็นเดือนเลยค่ะค่อยขึ้นสองขีด

เรท้องแรกเลยมา2วันตรวจชัดเข้ม2ขีดเลย ท้อง2 มารู้ตัวตอน3เดือนแล้ว เพราะเดือนแรกเปน ปจด 3วันคะเลยท้องแบบงงๆ 😂 ตอนนี้ท้อง3 ตรวจเลยมา4วันไม่ขึ้นคะ พึ่งมาขึ้นตอนเลยมา10วันคะ ตอนนี้17wแล้ว

ท้อง3เหมือนกันเลยค่ะแม่ แม่จะทำหมันเลยไหมค่ะท้องนี้

ท้องแรกประจำเดือนมาเดือนเว้นเดือนพอรู้ว่าท้องก็เข้าเดือนที่6แล้วคะ ท้อง2ประจำเดือนขาด3วันลองตรวจก็ขึ้น2ขีดเลยคะ

ตรวจก่อนประจำเดือนจะมา3วัน เจอค่ะแม่ อาการผิดปกติมาก่อนเลย

เพื่อนก็ไม่ขึ้นเหมือนกัน รอ 1 เดือนเลยค่ะ ชัวร์ๆ

Super Mum

แนะนำหาหมอตรวจเลือดเลยค่ะ ชัวร์กว่าค่ะ

บ้านนี้ตรวจก่อนปจดมา4วันค่ะ

แล้วแต่ฮอร์โมนแต่ละคนด้วย

🥸

Câu hỏi liên quan