18 Các câu trả lời

เหมือนจะ 2 ขีดนะคะ เราว่าวันต่อมาค่อยตรวจก็น่าจะเข้มขึ้นหน่อยๆ ค่ะ หรือจะเอาชัวร์ก็อีก 2 วันค่อยตรวจค่า คือถ้าท้องตรวจยังไงก็จะสองขีดตลอดค่ะ แค่ระยะวันจะเพิ่มความเข้มของขีดเท่านั้นค่ะ

ยินดีด้วยค่าแม่ ❤️

จางแค่ไหนก็ท้องนะคะ เป็นเหมือนกันค่ะ ว่าจะรอสัก2-3วันค่อยตรวจค่ะ เผื่อจะได้ผลที่แน่ชัดกว่านะคะ

ยินดีด้วยค่ะ☺️🩷

2ขีดค่ะ เพื่อความมั่นใจอีก3วันลองตรวจใหม่นะคะ ถ้าท้องขีดที่2น่าจะเห็นชัดขึ้นค่ะ

ขอบคุค่ะตรวจวันนี้ดูแล้วค่ะขึ้นสองขีดจางแต่มองเห็นมากกว่าของเมื่อวานค่ะ❤️🥰

VIP Member

สองขีดจางๆคะ ถ้าไม่มั่นใจ ซื้อมาตรวจอีกเลยคะ ถ้าคนท้องตรวจตอนไหนก็เจอ

ขอบคุค่ะตรวจวันนี้ดูแล้วค่ะขึ้นสองขีดจางแต่มองเห็นมากกว่าของเมื่อวานค่ะ❤️❤️

TapFluencer

2ขีดจางๆค่า เหมือนของเราตอนตรวจครั้งแรกเลยค่ะ ตอนนี้ท้อง8เดือนแว้ว

ดีใจจังค่ะ❤️🥰

2-3วันมาตรวจใหม่ค่ะ ตรวจประมาณ6โมงเช้าก็ได้ค่ะ

รอสัก1อาทิตย์รึ10วันค่อยตรวจใหม่นะค่ะ

Super Mum

เห็นขีดเดียวจ้า อีก 7 วันลองตรวจซ้ำนะค่า

ขอบคุค่ะตรวจวันนี้ดูแล้วค่ะขึ้นสองขีดจางแต่มองเห็นมากกว่าของเมื่อวานค่ะ🥰❤️

2ขีดจ้า..เหมือนเราตอนตรวจครั้งเเรกเลย

ดีใจมากเลยค่ะ❤️

Super Mum

รออีกประมาณ 7 วัน ลองตรวจซ้ำดูนะคะ

Câu hỏi liên quan