แบบนี้แท้งไหมค่ะ

ซาวด์ครั้งแรกเจอถุงน้ำตอน5สัปดาห์.. หมอนัดวันนี้ซาวด์รอบสองแต่ได้8สัปดาห์.. เจอถุงน้ำแต่ไม่เจอเด็กตรวจฉี่อีกรอบผลออกก็ยังท้องอยู่ค่ะ. เรางงหมดแร้วแต่ก่อนไปหาหมอมีก้อนแบบนี้ออกมาก่อนน่ะค่ะแต่ตรวจฉี่วันนี้ก็ยังท้องอยู่ แต่หมอบอกว่าอาจแท้งแต่ฮอโมนยังออกไม่หมดอีก10วันตรวจฉี่ใหม่อีกรอบถ้ายังขึ้น2ขีดอยู่ให้กับไปหาใหม่อีกรอบเรากลัวมาก.. แต่อาการเวียนหัวเหม็นอาหารยังมีอยู่น่ะค่ะ.. ตอนนี้งงมาก... ขอโทษสำหรับภาพด้วยค่ะ

แบบนี้แท้งไหมค่ะ
2 Các câu trả lời
Thành viên VIP

ขอให้น้องปลอดภัยนะคะแม่

ขอให้น้องปลอดภัยนะคะ

Câu hỏi liên quan