8 Các câu trả lời

เมษาเหมือนกัน ยังไม่รู้เพศเลย สายสะดือบัง อยากได้ลูกสาวเหมือนแม่จัง

ของเราซาวด์น้องเอาขาหนีบค่า แต่ผลได้จากตรวจนิฟค่า เพราะตรวจดาวซินโดรมด้วยค่า

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ บ้านนี้ทีมเมษา67 เหมือนกัน รอผลnifty ค่ะ

ขอบคุณมากนะค่า🥰

ดีใจด้วยนะคะแม่ ทีมเมษาเหมือนกันคะ บ้านนี้ก็ลูกสาวค่ะ

ยินดีด้วยนะค่าา 🥰

ทีมเมษาเหมือนกันครับ คุณพ่อมือใหม่ ตื่นเต้นมากๆ 😊

ของใช้ทารกแรกเกิด เต็มบ้านแล้วครับตอนนี้ วันๆ กดแต่แอพส้ม 555😆

กี่สัปดาห์ครับถึงรู้วันเสาร์นี้ซาว

ของเราตรวจนิฟค่ะ ตอน 12w เพราะตรวจคัดกรองดาวซินโดรมด้วยค่ะ

กี่สัปดาห์คะ

ตรวจนิฟ 12w ค่ะ

Super Mum

ดีใจด้วยนะคะ

ขอบคุณมากค่าา🥰

กี่วิคค่ะ

ตรวจนิฟตอน 12w ค่ะ ตอนนี้ 13w+4d ค่ะ