10 Các câu trả lời

เราร่วงตอนช่วง1เดือนเเรกเลย ร่วงเเบบเป็นกำๆจนตกใจตอนนั้นยังไม่รู้ตัวว่าท้อง ของเราดีหน่อยพอเข้าเดือนที่3ก็หยุดร่วงคะ เป็นคนผมหนา ยังดีที่หยุดเร๊ว ขนาดหยุดเร๊วยังร่วงไปเกือบครึ่งหัวเลยคะ ช่วงนั้นเครียดมาก หาทุกอย่างมาใช้ที่ว่าดี ก็ไม่หายพอจะหายก็หายไปเองคะ

ยังไม่คลอดเลยเเม่ เดี๋ยวคลอดลูกจำหน้าได้ก็ร่วงอีก เหลือใว้บ้างคะ 😂😂😂

บ้านนี้หลุดตั้งแต่ยังไม่ท้องเลยคะ 😁😁 สงสัยต้องได้ตัดสั้นแล้วคะ แต่รอรู้เพศก่อน ค่อยตัดคะ 17 w 4 d ☺️☺️

น่าจะตัด ประมาณบ่า คะแม่ สั้นเลยก็ไม่ไหวคะแม่ 😁

ทำใจค่ะคุณเเม่ เเต่ถ้าตัดผมสั้นอาจจะร่วงน้อยลงเเถมทำความสะอาดง่ายด้วยนะค่ะ

ขอบคุณนะค่ะ❤️

TapFluencer

ร่วงเหมือนกันค่ะ สระผมทีหลุดมาเป็นกำมือ กวาดบ้านมีแต่เส้นผมเลยค่ะ 😅

เหมือนกันเลยค่ะจะตัดก็เสียดายมากๆ

ร่วงเหมือนกันค่ะ แล้วก็เคยเป็นโควิดด้วย คลอดก่อนค่อยบำรุงนะคะ

เราพึ่งหายจากโควิดเหมือนกันจ้า 19w.

ของน้องนี้21w.ล่ะผมยังร่วงอยุ่หนักด้วยกวาดทุกวัน

ไม่อยากตัดผมเลยแม่

ล่วงหนักเลย ตอนนี้ตัดสั้นแล้ว

เสียดายผมมากค่ะ😅

17wล่วงค่ะ หวีทีล่วงกลาวเลย

ตอนนี้19w.ร่วงหนักมากตอนนี้

Super Mum

บ้านนี้ตัดผมสั้นค่ะ

เสียดายผมมากแม่

Super Mum

สู้ๆ✌️

จ้า

Câu hỏi liên quan