12 Các câu trả lời

แล้วแต่สดวกเลยค่ะบ้านนี้6เดือนยังไม่เตรียมค่ะจะสั่งมาทีเดียวตอน8เดือนเพราะบ้านนี้พ่อๆกับคุณย่าเป็นคนจ่ายตังกับซักค่ะแม่สั่งอย่างเดียว555

VIP Member

เตรียมตั้งแต่รู้ว่าท้องเลยค่ะ เห่อมาก ลูกชายคนที่สามละ ตอนนี้ครบหมดแล้ว เหลือแต่ของชิ้นใหญ่ค่ะ

บ้านนี้เตรียมตั้งแต่ 7 เดือนค่ะตอนนี้ 9 เดือนแล้วค่ะ 37วีค5วัน อิแม่อยากแตกไม่ไหวแล้วค่ะะ

บ้านนี้ถือเคล็ด ยังไม่เตรียมค่ะ ตอนนี้25สัปดาห์รู้เพศแล้ว เอาที่เราสะดวกสบายใจค่ะแม่

เตรียมได้เลยคะแม่ เค้าเตรียมตั้งแต่20วีคแล้ว สะดวกเราก็เริ่มเลยค่ะแม่

บ้านนี้ เตรียมแล้วจ้า เห็นของลดราคา ก็จัดไปเลย ตอนนี้5 -6เดือนแล้ววว

บ้านนี้ก็ 22 w เหมือนกันค่ะ ว่ากำลังจะเริ่มเตรียมแล้วค่ะ ดูๆไว้อยู่

6เดือนเตรียมแล้วค่ะท้องแฝดกลัวท้องแก่แล้วจะทำอะไรไม่สะดวกค่ะ

Super Mum

บ้านนี้เริ่มเตรียมตอน 5 เดือนค่ะ ทยอยเตรียมค่ะ

VIP Member

มันนี่พร้อม ก็เตรียมเลยค่า ไม่มีผลอะไรหรอก

Câu hỏi liên quan