12 Các câu trả lời

เราเริ่มทาเบ้บี้ออยตั้งแต่6เดือน พอลองหยุดทาได้อาทิตย์นึงท้องแตกร้าวไม่ไหว ตอนนี้กลับมาโบกเบ้บี้ออยเยอะกว่าเดิมเลยค่ะ ตอนนี้32w5dแตกน้อยมากๆๆค่ะ 🥰

TapFluencer

ท้องเราก็แตกค่ะ เป็นสีแดงๆเลยแม่ หลังคลอดน่าจะจางลงเยอะอยู่ค่ะ เราทาครีมทาท้องปกติ ตัว Palmer กับ บูสเตอร์อีฟ เดี๋ยวคงค่อยๆดีขึ้น 😂

บ้านนี้นึกว่าจะไม่แตกสะแล้ว สุดท้ายมาจบที่36 W ลายมาเลยคะ🤣🤣ทาครีมตั้งแต่ท้องก็เอาไม่อยู่ละคะ

เรายังไม่เเตกเลยค่ะมีเเต่นมที่เเตก เเตกตั้งเเต่2เดือนเลยค่ะตอนนี้เป็นรอบๆเลยท้องยังปกติ😂

บ้านนี้โบกเบบี้ออยหลังอาบน้ำ+นีเวียตลับฟ้าตั้งแต่เริ่มท้อง ไม่แตกเลยค่ะ #ท้อง2 #34W+2

รีบทานะคะก่อนมันจะสีขาวมันจะไม่หายบ้านนี้เป็นสีขาวเลยค่ะไม่ได้ ทา

บ้านนี้33+6ท้อง2ค่ะ ท้องไม่แตกค่ะ แต่ขาแตกค่ะแต่แตกไม่เยอะ

VIP Member

เบบี๋ออยช่วยได้ไม่ให้แตกลามไปเยอะได้นะคะเราก็ใ้ช้ยุ

บ้านนี้34+4 ท้องไม่เเตกเลยค่ะเเต่ก้นมีลายนิดหน่อย

น้ำมันมะพร้าวสกัดเย็นเลยค่ะแม่

ใช้เหมือนกัน