3 Các câu trả lời

ไม่ต้องกลัวหิวนะ ปกติหลังเที่ยงคืนยังตื่นมากินหรือป่าว ไม่อยากให้กินจนจุกเลย กะเพาะขยายก็ไปเบียดมดลูก เลือดจะไหลเวียนไม่ค่อยดี หมูทะโซเดียมเยอะซะอีก กลัววันคลอดจะมีอาการบวมนะ

ขอบคุณค่ะแม่ บ้านนี้ตอนคืนหิวบ่อยมากขนาดกินขนมปังกับนมยังเอาไม่อยุ่

ของหนูกินมาม่าตอน5ทุ่มใกล้เที่ยงคืนตื่นมาก็หิวมากเลย

นั่นสิค่ะแม่55ทางนี้พอหิวลุกดิ้นแรงมากท้องร้อง แต่วันผ่าต้องอดทนค่ะแม่

Super Mum

บ้านนี้งดหลังเที่ยงคืนค่ะ

จ้าแม่มึอาการหิว ไหมค่ะ บ้านนี้หิวทุกชมเลยค่ะกลัวหิวจังเลย

Câu hỏi liên quan