4 Các câu trả lời

ผลซาวกับนับไม่ตรงกันหรอกคะ คนเราไข่ตกเร็วช้าไม่เท่ากัน ขนาดเด็กแต่ล่ะคนไม่เท่ากันการเติบเติบมีช้ามีเร็วค่ะ การนับปจด.คือการนับตามเกณฑ์เหมือนกันทุกคน แต่ผลซาวคืออายุครรภ์ของเด็กค่ะ เอามาอ้างอิงกันมีขาดเกินบ้าง ส่วนใหญ่จะขาดเกินไม่เกิน1สัปดาห์ค่ะ

อ่อขอบคุณค่ะ

TapFluencer

น่าจะวัดจากขนาดตัวน้องนะคะ ซึ่งจะแม่นกว่า

ขอบคุณค่ะ

ตรวจดาวห์ได้เจาะน้ำคล่ำหน้าท้องไหมคะ

ตรวจดาวน์ตรวจจากเลือดค่ะ ถ้าผลปกติก้อไม่ได้เจาะน้ำคล่ำค่ะ

Super Mum

ประจำเดือนมาวันที่เท่าไรเดือนอะไรค่ะ

ประจำเดือนมาครั้งสุดท้ายวันที่9กย.65ค่ะ