20 Các câu trả lời

VIP Member

ปกติจ้า เราก็เป็นเหมือนกันตรงซี่โครงซ้ายเพราะนอนแต่ท่านี้

ขอบคุณค่ะ เช่นกันนะคะ✌️🥰

เจ็บมากคะ ปกติ บางคนถึงกับกึ่งนอนกึ่งนั่งหลับเลย

ออ ตอนแรกก็กลัวมากพอรู้ว่าเป็นปกติก็ค่อยสบายใจขึ้นหน่อย😂

บ้านนี้36 4 เจ็บซี่โครงขวาค่ะ เจ็บมาตั้งแต่30w ค่ะ

Super Mum

ปกติค่ะแม่ บ้านนี้ตอนท้องก็เป็นเหมือนกันค่ะ

ถ้ารู้แบบนี้ก็สบายใจขึ้นหน่อย แอบกลัวนึกว่าผิดปกติ😂😂

ปกติค่ะ พลิกมาอีกด้านยิ่งเจ็บ กระดูกลั่นเลย

ทำไรไม่ได้อะค่ะ ได้แต่อดทน นับวันรอเมื่อไหร่จะคลอด 😅

เราก้เป็นค่ะ ช่วง4-5คืน ตอนนี้ไม่เป้นแล้วค่ะ

นี่คงพึ่งเริ่ม😂😂

ปกติค่ะแม่ น้องตัวโตไปเบียดค่ะ

แอบกลัว นึกว่ามีอะไรผิดปกติ😂

TapFluencer

ปรกติค่ะ เป็นเหมือนกันค่ะ

ออ ค่อยสบายใจขึ้นหน่อย แอบกลัวนึกว่าผิดปกติ😂

เป็นเหมือนกันค่ะ

รู้สึกลำบากมากเลย55 นอนตะแคงขวาก็เจ็บตะแคงซ้ายก็หายใจไม่ออก นอนหงายก็กลัวสายสะดือพันคอลูก เลือกอะไรได้ไหม😂

TapFluencer

เป้นเหมือนกันค่ะ

ตอนแรกก็แอบกลัว พอมีคนเป็นบางก็ค่อยสบายใจหน่อย😂