30 Các câu trả lời

แม่แฟนไม่ให้ซื้ออะไรเลย แกบอกใกล้คลอดค่อยซื้อ 29w+6

เอาที่เราสะดวกคะคุณแม่😊 #เราจะ 8 เดือนล่ะ ยังไม่ซื้อสักอย่างคะ 😁😁

ไม่ถือค่ะ แต่ความคิดส่วนตัวคือ กลัวน้องเป็นอะไรไปแล้ว แล้วเราเกิดเสียน้องไป แล้วของ ของๆลูกล่ะ เคยคิดจะซื้อไว้นะตอน3-4เดือน แต่พอคิดดูดีๆแล้ว ค่อยซื้อดีกว่า แต่ก็ทยอยซื้อตั้งแต่6เดือนค่ะ

ช่วง 7 เดือนกำลังดีค่ะ

รู้เพศแล้วเหรอค่ะ รอรู้เพศก่อนค่อยเตรียมก็ได้ค่ะ 4เดือน

ซื้อตอนรู้เพศค่ะ22วีคตอนนี้39+4วีคแล้วยังไม่แตกสักทีเลย

ได้คะ แต่เราเริ่มซื้อตอน5เดือน เพราะรอดูเพศชัดๆชัวร์ๆ

ซื้อได้ค่ะถ้าเเม่สดวกถ้ายังไม่รู้เพศเลือกสีที่ไช้ได้ทั้งหญิงเเละชายเลยจร้า

บ้านนี้รอรู้เพศค่ะพอรู้แล้วจะทยอยซื้อเลยค่ะ

บ้านนี้ทยอยตั้งแต่4เดือนค่ะ เรื่อยๆจนตอนนี้7เดือนเกือบครบแล้วค่ะ ซื้อที่เดียวคงไม่ไหว ต้องมาทยอยนั่งซักอีก บ้านนี้ไม่ถือค่ะ คนอื่นถือพูดกันค่ะแต่เราไม่ฟัง ถึงเวลาจริงๆซื้อทีเดียว ซักทีเดียวไม่มีใครมาช่วยค่ะ

Câu hỏi liên quan