15 Các câu trả lời

เคยรอขึ้นแค่จางๆแบบนี้นะคะ แค่ขึ้นจางมากก็ดีใจสุดๆแล้วคะ เข้าใจว่าจะขึ้นจาง ขึ้นเข้มส่วนใหญ่คือตั้งครรภ์แล้วนะคะ ลองหาหมอดูนะค่ะทเอาชัวร์^^

ลองตรวจซ้ำอีก1รอบค่ะถ้ายังขึ้นเหมือนเดิเเสดงว่ามีการตั้งครรถ์ค่ะซึ่งที่คุณเเม่มีประจำเดือนพึ่งหายไปก็อาจจะเป็นเลือดล้างหัวเด็กค่ะ

เลือดที่มานั้นอาจจะไม่ใช่ประจำเดือนแต่แรกก้ได้ค่ะ เราเคยเป้นเหมือนกันมันมาเหมือนเมน แต่สักพักตรวจก้ไม่น่าใช่

สามารถติดได้ตั้งแต่วันแรกที่หมดประจำเดือนได้เลยนะคะ เพราะเราประจำเดือนหมดประมาณวันที่ 5 วันที่ 6 ติดเลย😂

เราก็ปจด.มา7วันพอหมดปุ๊บวันถัดมาคัดเต้าเลยค่ะ พอไปตรวจท้องก่อนปจด.มาอีกค่ะ

ของพี่ก็ขึ้นแบบนี้ตอนประจำเดือนไม่มา2เดือนไปตรวจมีหัวใจแล้วได้7 สัปดาห์

VIP Member

แนะนำควรไปหาหมอค่ะบางครั้งเลือดทีออกอาจไม่ใช่ประจำเดือนค่ะ

จริงค่ะ ก่อนหน้าที่เลือดจะไหล ตรวจก็ขึ้นจางๆแบบนี้เหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ก็เปนค่ะ ตรวจครั้ง 2 ขึ้น 2 ขีด ชัวร์เลยค่ะ 😊😊

ซื้อตรวจให้ชัวร์เลยค่ะ บ้านนี้ตรวจ3รอบแหน่ะ555

Super Mum

แนะนำหาหมอตรวจเลือดเลยค่ะ ชัวร์กว่าค่ะ