7 Các câu trả lời

VIP Member

ผมแม่ร่วงหลังคลอดช่วงนี้เป็นเรื่องปกติค่ะไม่ต้องกังวล เดี๋ยวจะค่อยๆลดลงเข้าสู่ภาวะปกติตอนลูกประมาณ6เดือน อันนี้เราสังเกตจากคลอดลูกคนแรกค่ะ

VIP Member

ร่วงเหมือนกันค่ะ ส่วนตัวใช้แชมพูศิริราช แต่ก็ร่วงเหมือนเดิมนะคะ น้อยลงนิดหน่อย

ของเราร่วงหนักมากเลยค่ะ ใช้วิธีตัดสั้นเลย ตอนสระผมเสร็จแล้วก็รีบเป่าให้แห้งสนิท

คิดว่าคงได้ตัดสั้นเหมือนกันค่ะ ร่วงไม่ไหวแล้ว

บ้านนี้บำรุงแพง ถูกก็เอาไม่อยู่ สรุปตัดสั้นเลยคะ

หลังคลอดร่วงเป็นปกติคะ อาไรก้อเอาไม่อยุ่

Super Mum

เป็นเหมือนกันค่ะ บ้านนี้ตัดผมสั้นเลยค่ะ

กำลังคิดจะตัดสั้นเหมือนกันค่ะ อีกใจก็เสียดายผม

ร่วงเยอะจนตกใจ

จริงค่ะ ร่วงจนกลัวผมบางมากตอนนี้

Câu hỏi liên quan