2 Các câu trả lời

รูปหัวเกิดจาก 1พันธุกรรม 2การเลี้ยงดู ถ้าแม่บอกว่าปูดตั้งแต่คลอดอันนี้ไม่แน่ใจว่าจะหายมั้ยนะคะ ลองปรึกษาหมอ

กรรมพันธุ์ไม่มีใครเป็นเลยค่ะ ปกติทุกคน เเต่ตอนไปรอคลอดคือหมอไม่ได้สนใจค่ะเจาะน้ำคร่ำเสร้จก็หายไปเลยมาซาวหาหัวก็หาไม่เจอตั้งเเต่บ่ายโมงค่ะพอประมาน5โมงหมอบอกว่ามาไห้ยาเร่งเพราะปากมดลูกเปิดเเค่สองเซ้นเเต่ที่เปิดสองเซ็นที่หมอบอกคือตอนที่มาตรวจตอนเช้าค่ะหลังจากไห้ยาเร่งเสร้จหมอขอตรวจปากมดลูกคือน้องคาอยู่เเล้วค่ะ

TapFluencer

ลองถามหมอปรึษาหมอดูนะคะ