12 Các câu trả lời

ท้องค่ายินดีด้วยนะคะ แต่ถ้าคุณแม่ไม่แน่ใจควรไปตรวจกับคุณหมออีกทีนะคะ ถ้าเกิดว่าท้องจริงก็จะได้ไปฝากท้องทีเดียวเลยค่ะ

ชัดหรือจาง ก้อท้องคะ สามารถพาสามีฝากครรภ์ตามวัน ที่ รพ.หรืออนามัยรับฝากได้เลยคะ

ไปตรวจอีกรอบเมื่อกี้ไม่ขึ้นเลยค่ะ

โอกาสท้องสูงค่ะของเราจางแค่ไหนก็ท้องค่ะตอนนี้3คนละค่ะ😂

VIP Member

ท้องจร้าของเราก็จางๆแบบนี้อีกอาทิตย์ตรวจใหม่จะเข้มเลยค่ะ

TapFluencer

คิดว่าท้องคะ แนะนำตรวจหลังคื่นนอนตอนเช้าคะ ชัวร์

ตรวจเองมันม่ขึ้นเลยค่ะ 5กว่าอัน อานามัยตรวจถึงขึ้น

ไม่ต่างกันค่ะแม่ จางเหมือนกัน ไปฝากได้เลยจ้า🤣

ตรวจเอง5อันไม่ขึ้นเลยค่ะ อานามัยตรวจขึ้น

ท้องค่ะ เราจางกว่านี้อีก ตอนนี้ 32w แล้ว

ท้องค่ะ เตรียมฝากครรภ์ได้เลยค่ะ

ท้องค่ะแม่เตรียมฝากครรภ์ได้เลย

Super Mum

ท้องค่ะ ยินดีด้วยนะคะ