7 Các câu trả lời

ขอบคุณทุกคอมเม้นต์ มากๆนะคะ ตอนนี้ไปหาหมอมาแล้ว หมอพบถุงตั้งครรภ์แล้วค่ะ หมอฉีดกันแท้งให้ 1 เข็มค่ะ ตอนนี้ ไม่มีเลือดออกแล้วค่ะ มีแต่สีน้ำตาลๆ ติดมาเวลาเช็ดทำความสะอาด หมอนัดอีกที 25/1/65 แอบลุ้น ขอให้ตัวเล็กแข็งแรงค่ะ

เดือนครึ่งแล้วนะคะไม่ควรมีเลือดออกค่ะ ตอนเรา6วีคไม่มีเลือดยันปัจจุบันเลยค่ะ เลือดออกไม่ปกติแล้วค่ะควรพบแพทย์ เดือนกว่าไม่ใช่เลือดล้างหน้าแน่ๆค่ะ กลัวจะเสี่ยงแท้งคุกคามค่ะ

ขอบคุณค้าบบ❤️ หมอฉีดกันแท้งให้ 1 เข็ม นัดอีกที เดือนหน้าเลยค่ะ อัลตร้าซาวด์พบถุงตั้งครรภ์แล้วค่ะ ท้องในมดลูก แอบลุ้นเดือนหน้า ขอให้น้องแข็งแรง ตอนนี้ก็แอบไม่สบายใจนิดนึงค่ะ ❤️ แต่ก็มีหวังให้น้องปลอดภัย 😍

VIP Member

หาหมอค่ะ ท้องแรกเราเป็นแบบนี้ สรุปท้องนอกมดลูก ปล.เราปวดท้องมากๆร่วมด้วยค่ะ ถ้าไม่ปวดท้องอาจจะสาเหตุอื่น รีบหาหมอน้า

ขอบคุณค้าบบบ ❤️

ปกติไม่มีเลือดล้างหัวเด็กนะคะ มีแต่มีไม่เยอะ ควรไปหาหมอนะคะเพื่อความแน้ใจ อาจเสี่ยงแท้งได้นะคะ

ขอบคุณมากๆค้าบ ❤️

ของเค้ามีเลือดออกเหมือนกันค่ะ มีแค่วันเดียวและน้อยมากๆยายบอกว่าเลือดล้างหัวเด็ก

ขอบคุณมากๆนะคะ 😍 ขอให้แม่กับน้อง แข็งแรงๆนะคะ

Super Mum

มีเลือดออก ไปหาหมอดีกว่านะคะ

ขอบคุณจ้า ❤️

Super Mum

แนะนำหาหมอค่ะ

ขอบคุณค้าบบ❤️