8 Các câu trả lời

40+1 เงียบเหมือนกันค่ะ อยากคลอดเหมือนกันค่ะ55 พรุ้งนี้หมอนัดภาวนา ขอให้คลอดเลย55

บ้านนี้ครบ 40 วีคหมอนัดนอนโรงบาลเร่งคลอดให้เลยค่ะ ทรมานมาก

บ้านนี้ครบ40วีควันนี้...พรุ่งนี้คุณหมอนัดกระตุ้นรอบที่4แล้วจร้า...แม่บ้านนี้มีอาการท้องแข็งแต่ไม่ถี่ปวดหน่วงจิมิร้าวไปถึงต้นขาและก้น...อยากแตกแล้วจร้า

บ้านนี้ยังไม่คลอดเหมือนกันค่ะ เลยกำหนดมาวันนึ่งแล้ว

เหมือนกันค่ะ ไม่ยอมออกสักที🤣

เหมือนกันเลยค่ะ กลัวได้ผ่ามากเลย 🥹

40 w เหมือนกันเลยค่ะ ลุ้นทุกวันเลย

อยากคลอดแล้วว

39+3มีแค่อาการปวดท้องเตือนคะ

40+6ยังเงียบอยู่ค่ะ

สุ้ๆค่ะ บ้านนี้อยากคลอดจะแย่แล้ว ได้แต่เจ็บหน่วงๆ อึดอัดมากก

Super Mum

สู้ๆ ค่ะแม่