26 Các câu trả lời

บ้านนี้13กันยา 32+3weekแล้วจ้า น้องดิ้นแรงมาก เจ็บจิมิทุกวัน เริ่มปวดท้องมากขึ้นทุกวัน

บ้านนี้กำหนด 29 กย เตรียมครบตั้งแต่4เดือนเลยค่ะ แต่ก็ชอบซื้อเพิ่มเรื่อยๆ🤣

บ้านนี้29กันยาพึ่งทยอยเตรียมเหมือนกันคะกลัวเตรียมไม่ทันเหมือนกันคะ😄

กำหนดกันยาเหมือนกันค่ะ ทยอยซื้อไว้ตั้งแต่5เดือน ใกล้จะครบแล้วจ้า

5-6เดือนเริ่มเตรียมแล้วค่ะบ้านนี้แต่ยังไม่ครบเลยค่ะ 16กันยา

บ้านนี้ทยอยเเล้วค่ะ ตื่นเต้นมากเลยท้องแรก นับวันรอคลอด

Super Mum

บ้านนี้ตอนท้องเริ่มเตรียมตอน 5 เดือนค่ะ ทยอยเตรียมค่ะ

บ้านนี้7เดือนเริ่มถยอยซื้อแล้วคะ ใกล้จะครบแล้วคะ

ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยจ้า ว่าจะเตรียมเดือนสิงหา

บ้านนี้ รอ 35wค่ะ แต่ก็เตรียมๆบางอย่างบ้างแล้วค่ะ