14 Các câu trả lời

บ้านนี้ก็ชอบค่ะ..แต่ต้องระวังเรื่องน้ำตาลถ้ามีความเสี่ยงเรื่องเบาหวานค่ะบ้านนี้กินทุกวันเลยค่ะตอนนี้คลอดน้องได้2เดือนกว่าแล้วค่ะน้องปกติดีค่ะ

ขอบคุณ​ค่ะ​จะไปปรับ​เรื่อง​ความหวานลงค่ะ😊

บ้านนี้ก็กินทุกวัน แต่ไม่ใส่น้ำตาล ไม่ใส่ข้นหวานข้นจืด ใส่แค่ผงโกโก้เฮอชี่ชงกับนมจืดไขมันต่ำ อร่อยมีประโยชน์ค่ะ

ต้องลองแบบ​ไม่ใส่น้ำตาลดูบ้างแล้วค่ะ​😊

ทานเลยค่ะ ถ้าให้นมน้องแล้วเดี๋ยวจะไม่ได้กิน วันไหนกินโกโก้ ชอคแลต คือลูกดีดมาก ไม่ยอมนอน

ชอบมากค่ะต้องกินทุกวันจริงๆ​ เหมือน​ขาดไม่ได้เลย​ แต่กินแค่วันละแก้วค่ะ😊

บ้านนี้ก้อกินทุกวันเบยค่ะขาดไม่ได้แต่กินแค่วันล่ะ 1 แก้ว ค่ะ โกโก้ปั่น😊😊

ใช่ค่ะขาดไม่ได้จริงๆ​ บ้านนี้กินวันละแก้วเหมือนกันค่ะ😊

ทุกวัน อันตรายต่อแม่ค่ะ เดี๋ยวเป็นเบาหวาน ตรวจน้ำตาลไม่ผ่าน

จ้าสู้ๆนะ นี่ก็ติดชาเขียวนมค่ะ แล้วก็ตรวจเบาหวานรอบแรกไม่ผ่าน รอบ 2 งดขาดค่ะ

ชอบเหมือนกันค่ะ แต่ไม่กินทุกวัน2-3วันกินครั้งค่ะ

Super Mum

กินได้ค่ะ แต่ระวังเรื่องน้ำตาลด้วยนะคะ

ขอบคุณ​ค่ะ​ จะลดความหวานให้น้อยลงค่ะ😊

อย่ากินบ่อยค่ะนะค่ะเสี่ยงเบาหวานค่ะ

กินวันละแก้วพอค่ะ😁😁😁

บ้านนี้ชอบชาเขียววว 🥰😂

กินแทบทุกวันเลยค่ะ 😅

เหมือนกัน​เลยค่ะ​ ต้องกินทุกวันจริงๆ​😁