16 Các câu trả lời

VIP Member

ซื้อแยกค่ะ ตามห้างของดีราคาไม่แพงก็ของปาปาค่ะ แนะนำให้ซื้อช่วงมีโปรค่ะคุ้มมาก บ้านนี้กวาดมาเรียบ เตรียมได้ 80% แล้ว ส่วนสั่งออนไลน์มันจะไม่รู้ว่าเนื้อผ้าดีมั้ยแต่ราคาถูกค่ะ

ซื้อแยกดีกว่าค่ะเลือกเองได้แล้วก็ในงบเท่ากับราคาเซ็ทได้ของเยอะกว่าด้วยค่ะ

ซื้อแยกดีกว่าค่ะ ได่เลือกลายและสีที่ชอบด้วย แนะนำเพจไดโนคิส หรือshopeeค่ะ

แนะนำเพจนี้เลยค่ะแม่ ของถูกและดีมากซื้อแยกก็คุ้มซื้อเซตก็คุ้มค่ะ

VIP Member

รอซื้อ วันที่ 11 .11 ชอปปี้ ลาซาด้า ลดเยอะมาก

แยกค่ะโรบินสันทุกสาขามีสินค้าลดราคา

แยกค่ะ เลือกได้ บางอย่างก็ถูกดว้ยคะ

ซื้อแยกคะ ส่วนมากสั่งทาง ออนไลน์ shopee

บ้านนี้ซื้อแยกค่ะ จะได้เลือกหลายแบบ หลายร้านด้วยค่ะ ส่วนตัวคิดว่าประหยัดกว่าเป็นเซทนะคะ

บ้านนี้ซื้อแยก ซื้อเองค่ะ เพราะได้จับเนื้อผ้าเลือกลาย อีกอย่างเราซื้อเฉพาะที่ต้องใช้จริงๆ เสื้อผ้าเด็กอ่อนไม่จำเป็นต้องเยอะน้องโตไว..ค่อยๆซื้อไป..คือแม่บ้านนี้มีความสุขที่ได้จับได้เลือกเสื้อผ้าลูก..ซื้อไปซื้อมาได้ราคาถูกกว่าตามเพจอีกค่ะ

Câu hỏi liên quan