15 Các câu trả lời

เตรียมตัวก่อนก็พร้อมก่อนค่ะ ไปเตรียมตอนใกล้คลอดท้องโตปวดท้องปวดหลังท้องปั้นไปเดินชื้อของลำบากค่ะ เพราะทุกอย่างเราไปหยิบจับดูผิวสำผัด เราเลือกให้ลูกเองจะดีกว่าสั่งมาส่งที่บ้าน บ้านนี้เริ่มเตรียมตั้งแต่รู้เพศค่ะ

เตรียมเรื่อยๆค่ะ ตั้งแต่รู้เพศ ทยอยๆซื้อไปค่ะ กลัวใกล้คลอดแล้วจะเตรียมไม่ทัน ตอนนี้ก็เตรียมครบหมดแล้วค่ะ คุณหมอนัดผ่า 25 ต.ค. นี้แล้วค่ะ 🙂🙂

บ้านนี้ 36+2พึ่งเตรียมค่ะ เอาแต่ที่จำเป็นไปก่อน ตอนนี้จะครบแล้วคะ เดี๋ยวครบ ก็เตรียมซัก พับใส่ถุงซิปใสไว้☺️☺️☺️

บ้านนี้เตรียมเสร้จหมดแล้วคะเมื่อวานยังแต่ของแม่คะผ่า11พ.ยนี้คะแม่

เตรียมครบแล้ว แต่ยังไม่ได้ซักเลย รอฝนหยุดแดดดีๆ กำหนด28พย.

เช่นกันค่ะ ขอบคุณค่ะ❤️

บ้านนี้36Weekพึ่งจะเตรียมค่ะ ได้ของยังไม่ครบเลย☺️

บ้านนี้เตรียมก่อนคลอด 1 เดือนค่ะ ค่อยๆซื้อไป

บ้านนี้ไม่รุ้ว่าเตรียมตอนไหนดีคะ

32วีคยังไม่ได้เตรียมอะไรเหมือนกันเลยคาะ

ตอนนี้เรา 35 2 ยังไม่ได้เตรียมเลยค่ะ😅

19 นี้ ผ่า พร้อมมากค่า กลัวจะแตกก่อน