4 Các câu trả lời

น้องที่รู้จักท้องตอนเรียนเหมือนกัน แล้วตอนนี้ใกล้คลอดแล้วด้วย น้องไปเรียนทุกวัน จนสอบ จะจบแล้วตอนนี้ เดี๋ยวนี้สังคมเปิดกว้าง ท้องไปด้วย เรียนไปด้วยก็ได้ จ้า

สมัยนี้ไม่เป็นไรค่ะ.. ท้องก้อไปเรียนได้.. อดทนเรียนให้จบ.. ขอเเค่พ่อเเม่เราเข้าใจเราก้อพอ.. คนอื่นอย่่าสนใจ.. เปิดใจบอกครูด้วยนะ...ครูจะได้ให้คำปรึกษาเรา

ใช่ค่ะยังไงพ่อเเม่ต้องเข้าใจเราค่ะ.. ทุกมีพลาดได้... เเต่อย่าท้อ.. ต้อง​สู้ค่ะ

ลองคุยกับคุณหมอและที่บ้านดูนะคะ

VIP Member

บอกที่บอก และรีบไปฝากครรภ์คะ

Câu hỏi liên quan