53 Các câu trả lời

ส่วนตัวเเล้วไม่เปลี่ยนแปลง ที่เปลี่ยนแปลงคือท้องอย่างเดียวค่ะ ได้ลูกชาย

บ้านนี้ตอนท้องก็แต่งค่ะ จนคนอื่นทักว่าได้ลูกสาว แต่ได้ลูกชายค่ะ

บ้านนี้ยิ่งท้องยิ่งสดใส แต่งเบาๆ เหมือนเดิม น้ำหนักลงลูก ป่องแค่พุง

หลังคลอดต้องกลับมาดูแลตัวเองนะคะ ไม่ใช่เพื่อลูก แต่เพื่อตัวเองค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ พอท้องแล้วขี้เกียจแต่งหน้า ขี้เกียจแต่งตัวเลยค่ะ

ก่อนท้องหนัก45หลังคลอดหนัก50มา4เดือนแล้วไม่ลงสักทีเท่าเดิมทุกเดือน

บ้านนี้ตอนท้องน้ำหนักขึ้น15กิโล คลอดได้2เดือนเหลือค้างที่แม่3โล

ตอนนี้ท้อง5เดือนน้ำหนักแม่บ้านนี้ก็ขึ้นมา7โลแล้วเหมือนกันค่ะ

น่าจะอาการเดียวกัน ก่อนท้อง 77 คลอด ส.ค. จะร้อยกี่โลค่ะเนี่ย555+

เหมือนกันเลยค่ะ จนใครๆก็จำไม่ได้ โทรมมากสิวเต็มหน้าเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan