6 Các câu trả lời

บ้านนี้เตรียมใจเจ็บท้องคลอดมา 2 อาทิตย์แล้วน้องไม่ยอมออก ท้อง2ด้วยนานกลัวท้องแรกอีก39+1เงียบมาก

โอ้ว พูดกับน้องบ่อยๆค่ะว่าอยากเจอแล้ว อย่าให้รอนานได้ไหม 555555

กำหนดคลอด24เหมือนกันคะยังเงียบอยุ่เลยมีแต่เจ็บเตือน♥️

ของเค้าลูกคนแรกคลอดตอน38วีค คนสองก็เลยคลอดเร็วตามค่ะ หมอบอกถ้ามีท้อง3อาจจะเร็วกว่านี้ แม่รอเลยค่ะ อีก4-5วันน้องคงออกมาเจอแม่แล้ว 💕

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้24ตุลาเกมือนกะนแต่ยังเงียบยุเลย

แปปเดียวค่ะ รอๆๆๆๆๆ

VIP Member

ใช่เลยค่ะ ทนกับความเจ็บปวดไม่ได้เลยขนาดท้องสอง

จริงแม่ เกือบขิต

Super Mum

ยินดีด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ

ยินดีด้วยค่าา

ขอบคุณค่าา

Câu hỏi liên quan