24 Các câu trả lời

วันเดียวกันเลยค่ะ แต่วันนี้ตรวจตามนัด หมอกระตุ้นรอบ3แล้วให้แอดมิทเลย น่าจะได้ยาเร่งและรอดูความเสี่ยงระหว่างปากมดลูกเปิด ถ้าเสี่ยงผ่า ไม่เสี่ยงก็ทนปวดรอปากมดลูกเปิดจนคลอดค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด 21 เมษายน ยังเงียบเหมือนกันเลยค่ะ ไม่มีวี่แววว่าจะเจ็บท้องคลอดเลย ตอนนี้ 39W4D ลุ้นอยู่ทุกวันค่ะ😂😂

คลอดยังค่ะ

บ้านนี้กำหนด 22เม.ย แต่ปวดท้องจี้ดๆเบาๆ วันที่31มี.ค. คลอดวันที่1 ก่อนกำหนดเลยคะ ได้ 37วีค พอดี นน น้อง 3650กรัม.

บ้านนี้ 40+1 ยังเงียบกริบเหมือนกันคะ ถ้า42 วีค น้องไม่คลอด.. หมอให้ผ่าคะ😊 ไม่อยากผ่าเหมือนกันคะ กลัว

25 เมษา ยังเงียบอยู่เหมือนกันค่ะ อยากแตกมากๆ เลยค่ะ กินสับปะรดก็แล้ว นั่งท่าผีเสื้อก็แล้ว

เราก็กำหนด22เมษานี้ยังเงียบอยู่เหมือนกันเรากลัวจังท้องแรกด้วยจะเป็นไรรึป่าว

วันนี้โดนกระตุ้นคลอดแร้วมานอนรอยาเร่งคลอดพน.แร้วค่ะ กลัวๆยุ่เหมือนกัน

24เมษาเงียบกริ๊บไม่ปวดเตือน แต่ปวดหลังมากอยากแตกแล้ว🥺

14 เมษา ยังไม่ออกเลยค่ะตอนนี้ หมอนัดกระตุ้นคลอดวันนี้ 🥹

บ้านนี้ 26 เมษา เงียบกริบเลยค่ะ ไม่อยากผ่าคลอดเหมือนกัน