29 Các câu trả lời

ตอนนี้37+6w รุ้สึกเหมือนกันเลยค่ะ กำหนดคลอด10มิถุนายน

วันเดียวกันเลยค่ะแม่ รอน้องออกมานับวันรอ😂

นับวันถอยหลังรอทุกวันค่ะแม่ 🥰🥰

12 มิ.ย. เหมือนกันเลยค่ะ มีอาการเจ็บเตือนแล้ว

บ้านนี้ก็หน่วงท้อง ท้องแข็งบ่อยๆแล้วค่ะ น้องโก่งตัวแรงมาก

บ้านนี้น้องแฝดกำหนด19 ค่ะ แต่หมอนัดผ่า29 นี้

ยังไม่แตกเลยจ้า 37+4 มีเเต่อาการเจ็บเตือน

บ้านนี้ย้ายทีมคะจาก 12 มิ.ย มาวันที่ 17 พ.ค

บ้านนี้กำหนด 6 มิ.ย ยังเงียบยุจ้า

12 เหมือนกันค่ะ อึดอัดมาก

แม่ขอเวลาพักผ่อนนอนเต็มอิ่มอีกสักนิดนะลูก555

วันเดียวกันเลยค่ะแม่

มีอาการยังค่ะแม่

Câu hỏi liên quan