11 Các câu trả lời

37 W แล้ว อาการบวม มากๆ ผิวแดงเลือด เลยค่ะ ทั้งขา เท้า มือ บวม ทั้งตัวเลย แต่ ใช้มือ กดแล้ว ไม่ยุบ ก็เลยแค่ดูแลตัวเองเรื่อยๆ เพราะใกล้กำหนด ผ่า คลอดแล้ว ค่ะ

กดแล้วบุบไหมคะ ถ้าบุบควรพบหมอคะ เสี่ยงครรภ์เปนพิษ แต่ถ้ากดแล้วเนื้อคืนตัว ให้แช่น้ำอุ่นคะ เวลานอนให้ใช้หมอนหนุนขาให้สูงกว่าหัวใจคะ

บ้านนี้35วีค4วัน กำหนดคลอด 20ก.ย.62. เท้าไม่บวม แต่เหนื่อยหายใจไม่ทั่วปอดเลยค่ะ แอบกลัวว่าจะคลอดก่อนกำหนดค่ะ🙁🙁

สู้ๆค่ะแม่ๆ ❤️

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยคะแต่เท้าไม่บวมลองแช่น้ำอุ่นดูนะคะ แต่บ้านนี้หมอนัดคลอดต้นเดือน

VIP Member

35 วีคเหมือนกันค่ะ ตอนนี้เจ็บจี๊ดอวัยวะเพศมาก กลัวจะคลอดก่อนกำหนดมาก

บ้านนี้ก็กำหนดคลอด26กันยาเหมือนกันค่ะ ไม่บวม

บ้านนี้7เดือนกว่าเองบวมมากกเหมือนกันจ้า

บวมแบบนี้ควรหาหมอนะคะ เราไม่เคยเป็นเลย

บ้านนี้31+6บวมเหมือนกันเเถมปวดด้วยค่ะ

บ้านนี้กำหนด25ก.ย.บวมเหมือนกัน

Câu hỏi liên quan