กำหนดคลอด16ตุลา

กำหนดคลอด16ตุลา ท้องเล็ก เหมือนคนมีพุงไม่เหมื่อนคนท้อง ขอถามแม่ๆที่คลอดแล้ว ท้องไม่โต น้ำหนักลูกออกมาเท่าไร่กันบ้าง

กำหนดคลอด16ตุลา
16 Các câu trả lời

กำหนดของเรา 29 ตุลา น้ำหนักลูก 3300 หมอให้งดบำรุงแล้วค่ะ ท้องไม่โต น้ำหนักลงลูกหมดเลยค่ะ แน่นท้องไปหมด

ท้องเล็กค่ะ ตอนคลอดน้องหนัก2325กรัม ตอนนี้น้อง2เดือนหนัก4850กรัม ออกมาขุนข้างนอกได้จ้าไม่ต้องกังวล

Post reply image

บ้านนี้ท้องเล็ก ออกมาหนัก 3,620 g ค่ะ คุณหมอยังงงว่าไปอ้วนตอนไหน เพราะซาวด์ดูก่อนคลอด หนัก 3,100 (+,- 3 ขีด)

อ่าวตอนหมอนัดตรวจไม่ได้แจ้งนน.ลูกหรอคะ ท้องเล็กไม่ใช่ว่าลูกจะตัวเล้กนะ คะ

จะเล็กจะใหญ่แม่ว่าไม่เกี่ยวน่ะค่ะ อยู่ที่เราบำรุง ตอนบ้านนี้ออก 2760จ้าแม่

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยท้องเราก้อใหญ่เท่านี้แต่เด็กก้อตามเกณอยู่นะ

เป็นคนท้องเล็กมากค่ะ กำหนดคลอด3ตุลา แต่คลอด 23กันยา ลูกออก นน.2660ค่ะ💕

เป็นคนตัวเล็กอยู่แล้วด้วยค่ะก่อนท้องหนัก40สูง155คลอดน้องได้3575กรัม

บ้านนี้37วีค กำหนด26ตุลานี้ ได้สองพันหนึ่งอยู่เลยค่ะ ท้องเล็กมาก

บ้านนี้ท้องเล็ก​คลอดออกมา3000กว่าค่ะ ตอนนี้8เเดือน2วัน 10โลกว่าค่ะ

Câu hỏi liên quan