7 Các câu trả lời

เรากินบ่อยมากเลยค่ะ งดได้แค่ไตรมาสแรก พอหลังๆตะบะแตกค่ะ🤣 ทั้งกาแฟ มาม่า น้ำอัดลม นอนดึก แต่น้องออกมาแข็งแรงดีค่ะ เพียงแต่ว่าตอนเช้าหลับเก่งเลี้ยงง่าย กลางคืนมาไม่นอนเลยและไม่ยอมให้วางด้วย ยาวๆยัน6โมงเช้าค่ะ😂

กินพอหายหิวนะคะ

พยายามกินให้น้อยลงค่ะ เครื่องปรุงมันมีพวกชูรสกับเกลือเยอะ กินได้ นิดๆหน่อยๆ ให้หายอยาก แต่ไม่ควรกินประจำ

กินได้ค่ะแต่อย่าบ่อยมันอาจจะอันตรายนิดหนึ่งอันนี้ถามแม่มานะคะเพราะเราก็ท้องเหมือนกัน😅

ทานได้ค่ะแต่ใส่ผักหรือเนื้อสัตว์ด้วยจะดีค่ะ

ไม่เป็นไรค่ะ กินได้ แต่ไม่มีประโยชน์เฉยๆค่ะ

ขอบคุณค่ะ

VIP Member

ทานได้แต่ควรเลี่ยงดีกว่านะคะ โซเดียมเยอะค่า

VIP Member

กินได้ค่ะ ตอนท้องเราก็กินเหมือนกัน.

Câu hỏi liên quan