Birthclub: มิถุนายน 2024 icon

Birthclub: มิถุนายน 2024

55445 Người theo dõi

Hỏi & Đáp

ลูก 3ขวบ แล้วยังพูดไม่ได้

#ลูก 3ขวบ. สมาธิสั้น.มีวิธี่ สอน แบบไหนบ้างค่ะ และพูดยังไม่ได้ ด้วยค่ะ. ขอคำแนะนำปรึกษาค่ะ.มีแม่ๆคนไหนเจอไหมค่ะ.ช่วยแชร์ประสบการณ์ด้วยค่ะ.ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ.แม่ๆ

ตอนนี้ท้องได้38+4วีค มีอาการตัวร้อนเฉพาะกลางคืน และหนาวสั่น แบบนี้อันตรายไหม

#ทีมคนท้อง ตัวร้อนแบบไม่รู้สาเหตุ จับตามตัวก็ไม่ร้อน แต่รุ้สึกออกร้อนไปทั้งตัวเหมือนมีไข้ เป็นมาอาทิตย์กว่าๆแล้ว และจะเป็นแบบนี้เฉพาะกลางคืน พอตกเช้ามาก็ปกติตัวเย็นเหมือนคนไม่ได้เป็นอะไร มีแม่ๆคนไหนเคยเป็นบ้างไหมคะ

Xem thêm bài viết